Injin sarrafa injin niƙa na GMMA-100L na farantin ƙarfe na masana'antar tukunyar jirgi

Gabatarwar Bayanin Abokin Ciniki:

Wani masana'antar tukunyar jirgi yana ɗaya daga cikin manyan kamfanoni na farko da aka kafa a New China waɗanda suka ƙware wajen samar da tukunyar samar da wutar lantarki. Manyan kayayyaki da ayyukan kamfanin sun haɗa da tukunyar wutar lantarki da cikakken saitin kayan aiki, manyan kayan aikin sinadarai masu nauyi, kayan aikin kare muhalli na tashar wutar lantarki, tukunyar jirgi na musamman, gyaran tukunyar jirgi, ginin ƙarfe, da sauransu.

Bayan mun yi magana da abokin ciniki, mun koyi game da buƙatun sarrafa su:

Kayan aikin da aka yi amfani da shi shine farantin titanium mai girman 130+8mm, kuma buƙatun sarrafawa sune rami mai siffar L, tare da zurfin 8mm da faɗin 0-100mm. Ana cire Layer ɗin da aka haɗa.

 

An nuna takamaiman siffar kayan aikin a cikin hoton da ke ƙasa:

Kauri 138mm, Layer mai hade da titanium 8mm.

Layer ɗin hada-hadar titanium
Layer na titanium

Saboda buƙatun tsari na musamman na abokin ciniki idan aka kwatanta da buƙatun al'ada, bayan maimaita sadarwa da tabbatarwa tsakanin ƙungiyoyin fasaha na ɓangarorin biyu, Taole GMMA-100Lna'urar niƙa gefen farantinan zaɓi wannan rukunin sarrafa faranti mai kauri, kuma an yi wasu gyare-gyare a kan kayan aikin.

na'urar beveling farantin

Pmai biyaSupply

Pmai biya

Saurin Yankewa

Gudun dogara

Gudun motar ciyarwa

Bevelfaɗi

Faɗin gangara ɗaya ta tafiya

Kusurwar niƙa

Diamita na ruwa

AC 380V 50HZ

6400W

0-1500mm/min

750-1050r/min

1450r/min

0-100mm

0-30mm

0°-90° Ana iya daidaitawa

100mm

cikakken bayani na farantin beveling inji

Ma'aikatan suna tattaunawa da sashen masu amfani kan cikakkun bayanai game da aikin injin kuma suna ba da horo da jagora.

rage Layer ɗin

Nunin tasirin bayan sarrafawa:

Tasirin bayan sarrafawa

Layer mai faɗi na 100mm:

Tsarin haɗin gwiwa

Zurfin Layer mai haɗin kai 8mm:

Layer mai hadewa bayan yin beveling

Injin beveling na ƙarfe na GMMA-100L wanda aka keɓance yana da babban girman sarrafawa guda ɗaya, ingantaccen aiki, kuma yana iya cimma cire yadudduka masu haɗawa, ramuka masu siffar U da J, waɗanda suka dace da sarrafa faranti masu kauri daban-daban.

Domin ƙarin bayani ko ƙarin bayani da ake buƙata game da injin niƙa Edge da Edge Beveler. Da fatan za a tuntuɓi waya/whatsapp +8618717764772

email: commercial@taole.com.cn

Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

Lokacin Saƙo: Fabrairu-17-2025