A yau, zan gabatar da wani takamaiman nazarin amfani da GMMA-100Linjin juyawaa cikin masana'antar na'urar matsi ta jirgin ruwa.
Bayanin Abokin Ciniki:
Kamfanin abokin ciniki galibi yana samar da nau'ikan tasoshin amsawa iri-iri, na'urorin musanya zafi, tasoshin rabawa, tasoshin ajiya, da hasumiyai. Hakanan yana da ƙwarewa a fannin kera da kula da masu ƙona gas. Ya ƙirƙiro kuma ya ba da lasisin kera na'urorin sauke kwal da kayan haɗi, kuma yana da ikon kera cikakken kayan aikin kare muhalli kamar ruwa, ƙura, da maganin iskar gas.
Bukatun aiwatarwa akan wurin:
Kayan aiki: 316L (Masana'antar jirgin ruwa mai matsin lamba ta Wuxi)
Girman kayan (mm): 50 * 1800 * 6000
Bukatun Bevel: bevel mai gefe ɗaya, wanda ke barin gefen 4mm mai kauri, kusurwar digiri 20, santsi a saman gangara na 3.2-6.3Ra.
GMMA-100L da aka ba da shawarargefen farantininjin niƙabisa ga buƙatun tsarin abokin ciniki: Ana amfani da shi musamman don buɗe ramuka na tasoshin matsin lamba mai yawa, tukunyar ruwa mai matsin lamba mai yawa, da harsashin musayar zafi, tare da ingantaccen aiki sau 3-4 fiye da harshen wuta (ana buƙatar gogewa da hannu bayan yankewa), kuma yana iya daidaitawa da takamaiman takamaiman faranti ba tare da iyakancewa ta wurin ba.
Samfuri Sigogi
| Ƙarfin wutar lantarki | AC380V 50HZ |
| Jimlar ƙarfi | 6520W |
| Yanke amfani da makamashi | 6400W |
| Gudun dogara | 500~1050r/min |
| Yawan ciyarwa | 0-1500mm/min (ya bambanta dangane da kayan aiki da zurfin ciyarwa) |
| Kauri farantin matsewa | 8-100mm |
| Faɗin farantin matsewa | ≥ 100mm (ba a haɗa shi da injin ba) |
| Tsawon allon sarrafawa | − 300mm |
| Bevelkusurwa | 0 °~90 ° Mai daidaitawa |
| Faɗin bevel ɗaya | 0-30mm (ya danganta da kusurwar bevel da canje-canjen kayan) |
| Faɗin bevel | 0-100mm (ya bambanta dangane da kusurwar bevel) |
| Diamita na Shugaban Yankan | 100mm |
| Adadin ruwan wukake | Guda 7/9 |
| Nauyi | 440kg |
Nunin isar da kaya a wurin
Sau ɗaya ana yin gyare-gyare, santsi mai laushi, saurin sauri, mai tsabtace muhalli kuma mara gurɓatawa, biyan buƙatun tsarin aiki da ƙa'idodin masu amfani.
Don ƙarin bayani ko ƙarin bayani da ake buƙata game daƙarfe zanen gado mai siffar belinjinda kuma Edge Beveler.
Don Allah a duba waya/whatsapp: +8618717764772
email: commercial@taole.com.cn
Lokacin Saƙo: Maris-19-2025