ISO Mai ɗaukar bututun ƙarfe mai ɗaukar hoto ISO-63C
Takaitaccen Bayani:
Injin beveling na bututun ISO jerin ana amfani da shi ne musamman don beveling bututun matsi kafin walda kayan aiki na musamman, tsibirin wuta na lantarki don wasu wuraren aiki yana da iyakataccen gyaran bututun, halayen gyara na adadi mai yawa na ƙira da ƙera kayan aiki na musamman.
BAYANI
Ga bangon ruwa, na'urar dumama ruwa, na'urar sake dumama ruwa, bututun tattalin arziki da sauran kayan aiki na ƙwararru a wurin da girman injin ɗin da aka tsara don haɓaka rage nauyin injin gaba ɗaya. Sauƙaƙan hanyoyin aiki, inganta ingancin aiki. Zaɓi ƙananan ƙusoshin ƙarfe, na iya daidaitawa da nau'ikan lakabi don sarrafa bututun ƙarfe. An shigo da shi daga motar metabo ta Jamus, injin mai ƙarfi da juriya mai ɗorewa. Injin kwakwalwan kwamfuta zai iya ciyarwa ta atomatik, sake saita ja da baya ta atomatik, aiki mai sauƙi, aminci da aminci.
1. Tayar ciyarwa: Don juya ta don cimma ciyarwa ko ja da baya.
2. Maɓallin hannu: Riƙe shi don ɗaukar na'urar.
3. Wayar wutar lantarki: Bai kamata a ja wannan wayar ba.
4. Toshewar madauri: Zaɓi toshewar madauri mai dacewa bisa ga diamita na ciki. Gyara injin ɗin zuwa bangon bututu na waje ta amfani da abin ɗaurewa.
5. goro mai kullewa: Juya goro zuwa goro mai kullewa domin ya sa tonon manne ya faɗaɗa. Yana iya ɗaure injin zuwa bututu.
6. Mota: ƙarfin mota 1020W, injin jujjuyawar bevel, gano wurin toshewa, ana iya daidaita saurin.
BAYANIN FASAHA
| Samfuri | Aikin Faɗi | Kauri a bango | Saurin Juyawa | Bayanin Tubalan |
|
|
|
|
|
|
| ISO-63C | 28-63mm | ≦12mm | 30-120r/min | 28.32.38.42.45.54.57.60.63 |
| ISO-76C | 42-76mm | ≦12mm | 30-120r/min | 42.45.54.57.60.63.68.76 |
| ISO-89C | 63-89mm | ≦12mm | 30-120r/min | 63.68.76.83.89 |
| ISO-14C | 76-114mm | ≦12mm | 30-120r/min | 76.83.89.95.102.108.114 |








