Ohun elo ẹrọ beveling awo lori awo irin erogba ati awo alloy

Ifihan ọran ile-iṣẹ

Iṣẹ́ tí ilé-iṣẹ́ ẹ̀rọ ní ààlà ní í ṣe pẹ̀lú ṣíṣe, ṣíṣe àti títà àwọn ẹ̀rọ gbogbogbòò àti àwọn ohun èlò mìíràn, àwọn ohun èlò pàtàkì, àwọn ẹ̀rọ àti ohun èlò iná mànàmáná, ṣíṣe àwọn ohun èlò àti àwọn ẹ̀yà irin tí kìí ṣe déédé.

0616(1)

Àwọn ìlànà ìṣiṣẹ́

Ohun èlò tí wọ́n fi ṣe iṣẹ́ náà jẹ́ àwo irin erogba àti àwo alloy, ìwọ̀n rẹ̀ sì jẹ́ (6mm--30mm), àti pé ibi tí wọ́n fi ń hun aṣọ tí ó ní ìwọ̀n 45 ni wọ́n sábà máa ń ṣe iṣẹ́ náà.

0616(2)

Ìpinnu ọ̀ràn

A lo GMMA-80A edge millingẹ̀rọ. Ẹ̀rọ yìí lè parí iṣẹ́ ìṣiṣẹ́ ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ihò ìsopọ̀mọ́ra, ẹ̀rọ náà pẹ̀lú iṣẹ́ wíwọlé ara-ẹni tí ó ń yípadà, ó lè kojú àìdọ́gba ibi náà àti ipa ìyípadà díẹ̀ ti iṣẹ́ náà, iyàrá ìyípadà ìgbàlódé onípele méjì tí a lè ṣàtúnṣe, fún irin erogba, irin alagbara, àwọn ohun èlò ìdàpọ̀ àti iyàrá àti iyàrá mímú mìíràn tí ó báramu.

0616(3)

Àwọn ọjà tí a fi ṣe àtúnṣe-ìyípo-apapọ̀ lẹ́yìn ìsopọ̀mọ́ra:

0616(4)

Nínú iṣẹ́ irin àti iṣẹ́ ṣíṣe, ìpéye àti ìṣiṣẹ́ rẹ̀ ṣe pàtàkì. Ọ̀nà pàtàkì kan láti mú kí àwọn ìsopọ̀ onípele gíga ní ìpele ìpele ìpele ìpele náà dára síi ni ìpele ...

Ṣiṣe daradara julọ:

Pẹ̀lú àwọn iṣẹ́ tuntun rẹ̀ àti àwọn iṣẹ́ tó ti pẹ́, ẹ̀rọ GMMA-80A ni ojútùú tí a fẹ́ràn jùlọ fún ṣíṣe irin erogba, irin alagbara àti àwọn àwo irin alloy. Ó dára fún ìwọ̀n bébà láti 6 sí 80 mm, ẹ̀rọ beveling yìí jẹ́ èyí tó wọ́pọ̀, ó sì yẹ fún onírúurú iṣẹ́. Agbára ṣíṣe bevel rẹ̀ láti 0 sí 60 degrees fún àwọn olùṣiṣẹ́ ní òmìnira láti ṣẹ̀dá bevels gẹ́gẹ́ bí àwọn ohun tí wọ́n fẹ́ àti àwọn ìlànà ìṣètò wọn.

Àwọn rollers tí wọ́n ń gbé ara wọn sókè àti rọ́bà máa ń rí i dájú pé iṣẹ́ wọn rọrùn:

Ẹ̀rọ GMMA-80A tayọ̀ ní ti bí ó ṣe rọrùn láti lò ó àti bí ó ṣe rọrùn láti lò ó. Ó ní ètò ìrìn aládàáni tí ó ń rìn ní etí àwo náà, láìsí iṣẹ́ ọwọ́, láti rí i dájú pé ó dúró ṣinṣin àti pé ó péye. Àwọn rọ́bà tí a fi ń yípo máa ń jẹ́ kí a fi aṣọ ìbora bọ́ ọ, kí ó sì máa rìn kiri, èyí sì tún ń mú kí iṣẹ́ ẹ̀rọ náà túbọ̀ rọrùn sí i.

Mu iṣelọpọ pọ si pẹlu awọn eto mimu laifọwọyi:

Láti dín àkókò ìṣètò kù àti láti mú kí iṣẹ́ náà pọ̀ sí i, ẹ̀rọ GMMA-80A ní ètò ìdènà aládàáṣe. Ẹ̀rọ yìí gba ààyè láti fi àwọn àwo sílẹ̀ kíákíá láìsí àtúnṣe ọwọ́ lẹ́ẹ̀kan sí i. Pẹ̀lú ìṣiṣẹ́ tí ó rọrùn àti ìtọ́jú ènìyàn díẹ̀, àwọn olùṣiṣẹ́ lè dojúkọ àwọn apá pàtàkì mìíràn ti iṣẹ́ náà.

Awọn solusan fifipamọ akoko ati idiyele:

Iṣẹ́ tó ga jùlọ tí ẹ̀rọ GMMA-80A ń ṣe àti iṣẹ́ tó péye tí ó ń mú kí ó ṣiṣẹ́ dáadáa ń fúnni ní àǹfààní púpọ̀ ní ti iye owó àti ìfipamọ́ àkókò. Nípa ṣíṣe àtúnṣe ìlànà beveling, ó ń dín ewu àṣìṣe àti àìbáramu ènìyàn kù, nípa bẹ́ẹ̀ ó ń mú kí dídára ìsopọ̀mọ́ra dára sí i àti dín iṣẹ́ àtúnṣe kù. Ẹ̀rọ náà tún ń dín iye owó iṣẹ́ kù nípa yíyọ àìní iṣẹ́ ọwọ́ kúrò, èyí sì ń jẹ́ kí àwọn olùṣiṣẹ́ ṣe àṣeyọrí púpọ̀ ní àkókò díẹ̀.

ni paripari:

Ní ti bí a ṣe ń lo irin alagbara, ẹ̀rọ GMMA-80A tí ó ní agbára gíga láti fi ṣe iṣẹ́ ọnà jẹ́ ọjà tí ó ń fa ìyípadà. Àwọn iṣẹ́ rẹ̀ tó ti wà ní ìpele gíga, bíi igun bevel tí a lè ṣàtúnṣe, ètò ìrìn aládàáni, àwọn rollers rọ́bà àti ìdènà aládàáni, ń ran lọ́wọ́ gidigidi láti mú iṣẹ́ ọnà pọ̀ sí i àti láti dín owó kù. Pẹ̀lú agbára ẹ̀rọ náà àti iṣẹ́ tí ó ń darí rẹ̀, àwọn olùṣe àti àwọn olùṣe irin lè ṣe àṣeyọrí àwọn àbájáde beveling tí ó dára jùlọ ní àkókò díẹ̀, nígbẹ̀yìn gbẹ́yín, wọ́n ń mú kí iṣẹ́ wọn àti èrè wọn sunwọ̀n sí i.

Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹfà-16-2023