Farashin Jigilar Kaya China Mai Ɗaukuwa Fitar da Lantarki Mai Ɗaukuwa Na'urar Beveling
Takaitaccen Bayani:
Injin beveling na farantin ƙarfe na GBM tare da kewayon takamaiman farantin aiki. Yana samar da inganci mai kyau, inganci, aminci da sauƙin aiki don shirya walda.
Tare da fasaharmu mai girma a lokaci guda da ruhin kirkire-kirkire, haɗin gwiwa, fa'idodi da ci gaba, za mu gina makoma mai wadata tare da kamfanin ku mai daraja don Injin Beveling na Bututun Lantarki na China Mai Sauƙi. Kamfaninmu ya sadaukar da kansa ga samar wa abokan ciniki kayayyaki masu inganci da aminci a farashi mai rahusa, wanda ke sa kowane abokin ciniki ya gamsu da ayyukanmu.
Tare da fasaharmu mai girma a lokaci guda da ruhin kirkire-kirkire, haɗin gwiwa, fa'idodi da ci gaba, za mu gina makoma mai wadata tare da kamfaninku mai daraja donInjin Beveling na Lantarki, bututu beveling inji, na'urar beveling farantinMun yi sha'awar yin aiki tare da kamfanonin ƙasashen waje waɗanda ke kula da inganci na gaske, wadata mai ɗorewa, ƙarfin aiki da kuma kyakkyawan sabis. Za mu iya gabatar da farashi mafi araha tare da inganci mai kyau, saboda muna da ƙwarewa sosai. Muna maraba da ziyartar kamfaninmu a kowane lokaci.
Na'urar Beveling Mai Ɗaukewa ta GBM-6D don beveling gefen farantin 4-16mm
Gabatarwa
Injin beveling na GBM-6D nau'in injin hannu ne mai ɗaukuwa, wanda aka yi amfani da shi don yanke gefen farantin da ƙarshen bututu. Kauri mai matsewa yana tsakanin digiri 4-16mm, Bevel angel akai-akai yana da digiri 25/30/37.5 /45 kamar yadda abokin ciniki ke buƙata. Yankewa da yankewa da yankewa tare da ingantaccen inganci wanda zai iya kaiwa mita 1.2-2 a minti ɗaya.
Bayani dalla-dalla
| Lambar Samfura. | Na'urar Beveling Mai Ɗauki ta GBM-6D |
| Tushen wutan lantarki | AC 380V 50HZ |
| Jimlar Ƙarfi | 400W |
| Gudun Mota | 1450r/min |
| Gudun Ciyarwa | Mita 1.2-2/min |
| Kauri na Matsewa | 4-16mm |
| Faɗin Matsawa | −55mm |
| Tsawon Tsarin Aiki | −50mm |
| Mala'ika Bevel | 25/30/37.5/45 digiri kamar yadda abokin ciniki ke buƙata |
| Faɗin Bevel Guda Ɗaya | 6mm |
| Faɗin Bevel | 0-8mm |
| Farantin Yankan | φ 78mm |
| Yankewa ADADIN | Kwamfuta 1 |
| Tsawon Tebur Mai Aiki | 460mm |
| Sararin bene | 400*400mm |
| Nauyi | NW 33KGS GW 55KGS |
| Nauyi da Mota | NW 39KGS GW 60KGS |
Lura: Injin da aka saba amfani da shi wanda ya haɗa da na'urar yanka guda 3 + adaftar mala'ika mai bevel + Kayan aiki a cikin akwati + Aikin hannu
Siffofi
1. Akwai don kayan aiki: Karfe mai carbon, bakin karfe, aluminum da sauransu
2. Akwai don farantin ƙarfe da bututu
3. Injin IE3 na yau da kullun a 400w
4. Ingantaccen aiki zai iya kaiwa mita 1.2-2/min
5. Akwatin gear da aka shigo da shi don yanke sanyi da rashin iskar shaka
6. Babu fashewar ƙarfe, mafi aminci
7. Ana iya ɗauka a ƙananan nauyi kawai 33kgs
Aikace-aikace
Ana amfani da shi sosai a fannin samar da iskar gas, masana'antar man fetur, jirgin ruwa mai matsin lamba, gina jiragen ruwa, sarrafa ƙarfe da sauke kaya a fannin masana'antar walda.
Nunin Baje Kolin
Marufi














