Injin beveling na TMM-80R mai juyawa don saman da ƙasan bevel

Takaitaccen Bayani:

Injin beveling na farantin ƙarfe na GMMA-80R tare da ƙira ta musamman wacce za a iya juyawa don duka tsarin beveling na sama da na ƙasa don guje wa rufe takardar ƙarfe. Kauri daga faranti 6-80mm, bevel angel digiri 0-60, Faɗin Bevel zai iya kaiwa matsakaicin 70mm ta hanyar kawuna na niƙa na kasuwa da abubuwan da aka saka. Cika buƙatun abokin ciniki gaba ɗaya tare da ƙananan bevel adadin amma beveling na gefe biyu.


  • Lambar Samfura:GMMA-80R
  • Kauri na Faranti:6-80MM
  • Mala'ika Mai Girma:0- ± digiri 60
  • Faɗin Bevel:0-70MM
  • Sunan Alamar:TAOLE
  • Wurin Asali:Shanghai, China
  • Ranar Isarwa:Kwanaki 7-15
  • Marufi:Pallet ɗin akwati na katako
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    BAYANIN KAYAYYAKI

    Ka'idar wannan injin ita ce niƙa. Kayan aikin yankewa yana yankewa da niƙa farantin ƙarfe a kusurwar da ake buƙata don samun bevel don walda. Wannan tsari ne na yanke sanyi wanda ke hana iskar shaka daga saman takardar a bevel. Ya dace da kayan ƙarfe kamar ƙarfe na carbon, bakin ƙarfe, da ƙarfe na aluminum. Bayan sarrafa bevel, ana iya haɗa shi kai tsaye ba tare da ƙarin maganin cire burbushi ba. Injin zai iya motsawa ta atomatik tare da gefen takardar ƙarfe, tare da fa'idodin aiki mai sauƙi, ingantaccen aiki, kariyar muhalli da kuma rashin gurɓatawa. Yana amfani da kayan aikin yankewa don yankewa da niƙa zanen ƙarfe a kusurwar da ake so, don cimma bevel ɗin walda da ake buƙata.

    Babban Sifofi

    1. Injin tafiya tare da gefen farantin don yanke beveling.

    2. Tayoyin duniya don sauƙin motsi da ajiya na na'ura

    3. Yankewa a cikin sanyi don guje wa duk wani Layer na oxide ta amfani da kan niƙa na kasuwa da abubuwan da aka saka a cikin carbide

    4. Babban aikin da aka yi a kan saman bevel a R3.2-6..3

    5. Faɗin aiki mai faɗi, mai sauƙin daidaitawa akan kauri mai ɗaurewa da kuma mala'iku masu ƙyalli

    6. Tsarin musamman tare da saitin ragewa a bayan mafi aminci

    7. Akwai don nau'ikan haɗin bevel da yawa kamar V/Y, X/K, U/J, bevel na L da cirewa mai rufi.

    8. Saurin juyawa zai iya zama 0.4-1.2m/min

    dfhsd1

    40.25 digiri bevel

    dfhsd2

    0 digiri bevel

    dfhsd3

    Kammala saman R3.2-6.3

    dfhsd4

    Babu iskar oxygen a saman bevel ɗin

    BAYANIN KAYAN

    Samfura

    GMMA-80A

    GMMA-80R

    GMMA-100L

    GMMA-100U

    Samar da Wutar Lantarki

    AC 380V 50HZ

    AC 380V 50HZ

    AC 380V 50HZ

    AC 380V 50HZ

    Jimlar Ƙarfi

    4920W

    4920W

    6520W

    6480W

    Gudun Dogon Dogo

    500~1050r/min

    500-1050mm/min

    500-1050mm/min

    500-1050mm/min

    Gudun Ciyarwa

    0~1500mm/min

    0~1500mm/min

    0~1500mm/min

    0~1500mm/min

    Kauri na Matsewa

    6~80mm

    6~80mm

    8~100mm

    8~100mm

    Faɗin Matsawa

    >80mm

    >80mm

    >100mm

    >100mm

    Tsawon Matsawa

    >300mm

    >300mm

    >300mm

    >300mm

    Mala'ika Bevel

    0~60 digiri

    0~±60 digiri

    0~90 digiri

    0~ -45 digiri

    Faɗin Bevel ɗaya

    0-20mm

    0-20mm

    15-30mm

    15-30mm

    Faɗin Bevel

    0-70mm

    0-70mm

    0-100mm

    0~ 45 mm

    Diamita na Yankan Yanka

    Diamita 80mm

    Diamita 80mm

    Dia 100mm

    Dia 100mm

    An saka ADADI

    Kwamfutoci 6

    Kwamfutoci 6

    Guda 7/guda 9

    Kwamfuta 7

    Tsawon Tebur Mai Aiki

    700-760mm

    790-810mm

    810-870mm

    810-870mm

    Girman Teburin Aiki

    800*800mm

    1200*800mm

    1200*1200mm

    1200*1200mm

    Hanyar Matsewa

    Matsewa ta atomatik

    Matsewa ta atomatik

    Matsewa ta atomatik

    Matsewa ta atomatik

    Nauyin Injin N.

    245 kgs

    310 kgs

    420 kgs

    430 kgs

    Nauyin Injin G

    280 kgs

    380 kgs

    480 kgs

    480 kgs

    Aikin da ya yi Nasara

    dfhsd5
    dfhsd7

    Bevel na V

    dfhsd6

    U/J bevel

    Jigilar injin

    An ɗaure injin a kan fale-falen kuma an naɗe shi da akwati na katako a kan jigilar jiragen sama/teku na ƙasashen waje

    dfhsd8
    dfhsd9
    dfhsd10

    Takaddun shaida & Nunin

    Takaddun shaida
    BAYANI 12
    f73941e7a76c6209732289c5d954bb63
    BAYANI 13
    ef562ac577e8399c9fb23833fe16736a

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyaki Masu Alaƙa